@@@ พระบางขุนพรม@@@

@@@ พระบางขุนพรม@@@

<< < (2/3) > >>

supoj007:
ตามรูป แล้วแท้ครับ รอยพระมีปูไต่  ปลอมค่อนข้างยาก  แต่จะดูความสวย นั้นสวยมาก ถูกใจ  8)  แต่ ราคา เป็นไปตามผู้ต้องการ ;D ;D
ผมมี แต่ไม่สวย  ตั้งไว้ ที่ 10 ล้าน :o  ไม่อยากโชว์เดี๋ยวโจรรู้ อิอิอ  ได้มาสมัย พ.ศ 2523  แล้ว สมัยบวชเป็น เณรเข้าไปปฏิบัติหลวงพ่อสมเด็จวัดนรนาถ ท่านให้มา (ท่านมรณภาพไปแล้ว)ตอนนั้นไม่ทราบว่าอะไร เก็บไว้บูชา มาสนใจอีกทีตอนสึกออกมา  แต่ ผมไม่ขายพระครับพูดไปอย่างนั้นแหละ
จนอย่างไรก็ไม่คิด  เพราะยังไม่จนปัญญา ยังพอหาเงินใช้ได้  กะจะเก็บเอาไว้ให้ลูกชายอีกที  ไม่เคยแขวนพระ ทั้งๆที่มีพระเต็มบ้าน :P

พรเทพ-LSV team♥:
ของพี่ตั้งที่ 10 ล้าน

ของผมตั้งที่ 9 ล้านก็แล้วกัน  :P 8) :o ;D

supoj007:
ตั้งเท่าไหร่ก็ได้   :o :(  แต่จะมีคนมีบุญมีเงินมาจองหรือเปล่า มะรู้ :P  ตั้งแบบไม่อยากปล่อยไง ครับ

drdr61♥:
ของทุกชิ้นจะมีที่มาที่ไปครับ

pkkel:
ขออวดมั่ง............อึ๊บ.นี่   เป็นงัยๆ..อึ้งๆราคา?    ตั้ง ?  :( เท่าหร่ายดี ละ      

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว