ถ้าเปิดห้องทำแมมโบ้เลยก็ดีนะครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 29, 2024, 09:31:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเปิดห้องทำแมมโบ้เลยก็ดีนะครับ  (อ่าน 3304 ครั้ง)
harley
member
*

คะแนน19

สังคมที่ดีเริ่มจากการให้

« เมื่อ: มกราคม 12, 2008, 10:16:12 PM »

ผมไม่รู้เหมือนกันครับ ผมหาห้องแมมโบ้ไม่เจอครับ ว่าจะไปให้คำแนะนำในฐานะทำแมมโบ้มานานอะครับแต่ก็คงแบบงูๆ ปลาๆ นะครับ แตถ้ามีห้องแล้วขออภัยนะครับแต่ถ้ายังไม่มีก็ขอให้พี่เล็กพิจารณาด้วยนะครับเพราะตอนนี้ผมออกจากราชการมาเต็มๆ แล้วครับคงตอบคำถามเพื่อนได้เต็มทีคัรบ

harley
member
*

คะแนน19

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 25, 2008, 07:29:15 PM »

ตอนนี้ผมลาออกมาจากราชการ บอกตรงๆ นะครับอยากออกมาพัฒนาตัวเองเพื่อเป็นนโยบายของเว็บครับ คือเว็บของผู้ให้คัรบ ก็เลยอยากขอพี่เล็กเป็น VIP บ้างอิอิ จะโดนไหมอะ เพราะเป็นสมาชิกมาตั้งนานแล้วคัรบ แต่ไม่ค่อยได้ช่วยเหลือเท่าไหร่แต่ตอนนี้กลับมาช่วยเหลือครับ ส่วนใหญ่ไปอยุ่ในห้องมอนิเตอร์คัรบ เพราะว่ากำลังมันกับการซ่อมจอครับ
ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 25, 2008, 07:35:48 PM »

ห้องแมมโบ้-จุมล่า อยู่ที่นี่ครับ  http://www.ubmthai.com/leksoundsmf3/index.php?board=55.0   เปิดนานแล้วแต่ไม่มีคนเก่งมานำร่อง ...  Grin

อ้างถึง
ตอนนี้ผมลาออกมาจากราชการ บอกตรงๆ นะครับอยากออกมาพัฒนาตัวเอง
..นับว่าใจถึงน่าดูสำหรับเศรษฐกิจยุคนี้ครับ  Lips Sealed
..ลงรายชื่อ+ที่อยู่อีกครั้งนะครับ เผื่อเพื่อนๆจะแวะไปให้กำลังใจกันได้ (ที่แน่ๆรู้ว่าอยู่เมืองเพชร อิๆ)  Tongue Smiley
harley
member
*

คะแนน19

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 26, 2008, 08:37:28 PM »

ขอบคุณพี่เล็กมากนะครับสำหรับห้องจุมลาแมมโบ้ เดี๋ยวผมจะเข้าไปโพสให้ความรู้ไปเรื่อยๆ ก่อนนะครับ ตอนนี้กำลังคิดอยุ่ว่าจะอยู่แบบไหนดีครับ มีเงินบำนาญเดือนละห้าพันครับ ตอนนี้มีร้านที่เพชรบุรีจ้างให้ไปทำอยู่สองร้านครับ ร้านทำเว็บกับร้านซ่อมคอมอะครับ กำลังตัดสินใจอยู่ว่าใจเรารักอะไร แล้วมันจะทำได้ดี แต่ตอนนี้ยังไม่รู้เลยครับว่าตัวเองควรไปทางไหน วานแนะนำกันหน่อยนะครับ Sad Cool
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์