ขอรายละเอียดของวิทยุเทปที่ติดมากับวีโก้รุ่น E -cab
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » เครื่องเสียงรถยนต์ » ♫วงจรเครื่องเสียงรถยนต์ » หัวข้อ: ขอรายละเอียดของวิทยุเทปที่ติดมากับวีโก้รุ่น E -cab
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรายละเอียดของวิทยุเทปที่ติดมากับวีโก้รุ่น E -cab  (อ่าน 4717 ครั้ง)
dajim
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: ธันวาคม 31, 2007, 09:43:59 PM »

ผมไปให้ช่างเปลี่ยนออกมา แล้วกะจะไปต่อไว้เล่นที่บ้าน แต่ช่างมันตัดสายไฟ ออกหมดเลยแถม socket ด้านหลังเครื่องก็หายไปอันหนึ่ง เลยอยากขอรายละเอียดการต่อสายด้วยครับ ว่าไฟเข้าที่ไหน แล้วเสียงลำโพงออกที่ไหน ขอบคุณครับ

kenji_nori@hotmail.com

pkkel
ซุปเปอร์ วีไอพี
member
*

คะแนน181

ความจนไม่ได้ อยู่ ในหมู่คนขยัน

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 01, 2008, 06:30:03 PM »

ลองดูนี่ซิครับ http://www.ubmthai.com/leksoundsmf3/index.php?topic=2637.0
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » เครื่องเสียงรถยนต์ » ♫วงจรเครื่องเสียงรถยนต์ » หัวข้อ: ขอรายละเอียดของวิทยุเทปที่ติดมากับวีโก้รุ่น E -cab