มาแล้วขุนขยับ กับ(แกล้ม)พินาศ ตัวจริง เวอร์ชั่น 2
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 29, 2024, 08:20:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วขุนขยับ กับ(แกล้ม)พินาศ ตัวจริง เวอร์ชั่น 2  (อ่าน 29016 ครั้ง)
ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 25, 2007, 06:27:02 AM »

จัดกันได้เลยครับ..ไม่ต้องรอผม  Cheesy Tongue
...วันนี้คงติดงานเยอะครับ มาsetโน๊ตบุ๊คให้ใช้บลูธูท ...กับติดตั้งserverคงทำกันถึงตี1ตี2ครับ..
...เสร็จธุระที่กทม.แล้วคงรีบกลับปากพนัง...ผมคงนั่งเป็นเพื่อนส่งใจมาทางนี้..(กินเห็ดกินหอยอยู่ใต้ต้นปาล์มที่ปากพนังครับ อิๆ) Tongue

worathep-LSV team
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน712

รุ่งเรืองอิเล็กทรอนิกส์

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 25, 2007, 06:37:01 AM »

ถ้าใครไม่ติดอะไรก็ยกให้สุพจน์เป็นโต้โผจัด วัน เวลา สถานที่ เลยครับ   confirm อีกทีนะสุพจน์

Wink Wink Wink Angry Sad Angry Cool Roll Eyes Embarrassed Undecided Wink Wink Wink

รับซ่อม TV-computer                    มี TV มือสองขาย  
รับสอนซ่อม-ประกอบคอมพิวเตอร์      มีจอมอนิเตอร์มือสองขาย
ซ่อม อัพเกรด ประกอบคอมฯ             มีคอมพิวเตอร์มือสองขาย
รับติดตั้ง วางระบบแลน อินเตอร์เน็ต
ราคาคุยกันได้ โทร 02-6934724
ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 25, 2007, 06:48:18 AM »

..อิจฉากลุ่มกทม.ลึกๆครับ รักกันดีจัง .... Lips Sealed
..เชียงใหม่บ้านที่สองของผมยังไม่เหนียวแน่นขนาดนี้เลย... Cry
..ส่วนนครศรีธรรมราช ผมจะไปเซอร์เวย์ช่างลูกน้ำเค็มซักพัก .. Roll Eyes Smiley
supoj007
member
*

คะแนน286

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 25, 2007, 08:19:19 AM »

Wink
พี่เล็กถึง กทม.แล้วหรือครับ.   Grin
อ้างถึง
ถ้าใครไม่ติดอะไรก็ยกให้สุพจน์เป็นโต้โผจัด วัน เวลา สถานที่ เลยครับ   confirm อีกทีนะสุพจน์
ผมขอเป็นเรขา..ท่านขุนแล้วกัน..เพราะมัวแต่ รอพร้อม..ผมว่า ไม่ต้อง (กิน Tongueกัน ห่วงกินหรือห่วงเพื่อนๆไม่รู้ Tongue)..
หากไม่มีใครมา..ผมกะท่านขุน..ท่านสองคนมันคงเหงา แปลกๆ..เป็นอันว่า  ผมขอนัด..เองก็แล้วกัน จะส่ง PM ไปหาทุกท่านก่อนหนึ่งอาทิตย์ขาดว่าวันเสาร์นี้คงเริ่มส่งนัด..ส่วนท่านไหนจะชวนเพื่อนสมาชิกมาอีกก็ยิ่งดีครับ..ลืม ไม่ได้อีกคนก็ NTE ให้ท่าน Sup *TRE * ชวนมาด้วยนะครับ..ผมจะสำรวจก่อนว่าพร้อม 80% ของทั้งหมด ก็ลุยเลย... Tongue...ใครจะเตรียมอุปกรณ์คอมมือสองมาก็มารวมกันวันนี้เลย(วันกินจิ้มจุ่มนี้..สถานที่คงเป็นร้านยากิคลองสาม แผนที่ผมจะหาส่งมาให้) หรือท่านขุนหามาลงด่วนครับ
eskimo_bkk-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1882

ไม่แล่เนื้อเถือหนังพวก

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 25, 2007, 09:19:38 AM »

เดี๋ยวจัดให้ครับ
member
*

คะแนน1882

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 25, 2007, 10:42:50 AM »

ชื่อร้าน ยากิ ย่างเกาหลี คนแน่นทุกวัน ถ้าจะจัดที่นี่ต้องโทรจองครับไม่งั้นของไม่พอ
ข้อเสียร้านนี้ ส้วมอยู่ไกลมากครับ นอกนั้น เหมือนร้านเป๋าตุง สุขาภิบาล3 ครับแต่ถ้าถามผมร้านเป๋าตุงจะดีกว่าครับ555555555

member
*

คะแนน712

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 25, 2007, 10:46:36 AM »

ร้านนี้ก็ได้ eskimo เปลี่ยนบรรยากาศมั่ง   ถ้าไม่มีใครขัดข้อง ท่านขุนลองเช็คคนมา แล้วจองเลย

Wink Wink Angry Sad Roll Eyes Embarrassed Undecided Cool Wink Wink Wink

รับซ่อม TV-computer                    มี TV มือสองขาย  
รับสอนซ่อม-ประกอบคอมพิวเตอร์      มีจอมอนิเตอร์มือสองขาย
ซ่อม อัพเกรด ประกอบคอมฯ             มีคอมพิวเตอร์มือสองขาย
รับติดตั้ง วางระบบแลน อินเตอร์เน็ต
supoj007
member
*

คะแนน286

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 25, 2007, 11:30:16 AM »

วันอาทิตย์นี้คงได้จำนวนสมาชิกครับ..แต่ถ้าจะไม่เอาร้านนี้ มีร้านอาหารป่าแถวบ้าน บรรยากาศริมคลอง..ไม่แพง..มีคาราโอเกะ..แต่จุที่นั่งไม่มาก 20 กว่าท่านเอง..ของที่นี่เขาดังในคลองสอง..ร้านกุ๊กไก่..อาหารป่า.อยากทานอะไรสั่งล่วงหน้าได้..ปลาช่อนนา ปลาไหลผัดเผ็ด..หรือแปลกๆบอกมาก่อนจัดให้ได้..ที่นี่หิ้วของมาจากบ้านก็ไม่ว่ากัน..กันเอง..รู้จักกันดี..(ร้านนี้ สส. ผอ.ราชการ นายกเทศมนตรีไปนั่งประจำ).อยู่หน้าหมู่บ้านสราญศิริ..ใกล้ร้านผม...แต่ถ้าทานจุๆต้องยากิ...
member
*

คะแนน712

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 25, 2007, 12:40:45 PM »

สงสารท่านขุนจะกินไม่อิ่ม เอาร้าน ยากิ ก็แล้วกัน

Wink Wink Roll Eyes Undecided Embarrassed Cool Angry Angry Sad
               Wink Wink Angry

member
*

คะแนน1882

« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 25, 2007, 01:12:25 PM »

เที่ยวนี้ผมอาจจะไม่ได้ร่วมวงด้วยเสียแล้วครับ มีงานเข้ามาครับ ยังไม่รับปาก นะครับ Sad
supoj007
member
*

คะแนน286

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 25, 2007, 01:32:53 PM »

อ้าว ขาดท่าน แล้ว จะมันส์...อย่างไร Grin
member
*

คะแนน712

« ตอบ #40 เมื่อ: มกราคม 30, 2007, 11:31:54 AM »

ท่านขุน  ท่านสุพจน์  แล้ววันที่ 3 นี้จะจัดไหมนี่  ท่านขุนถ้าติดวันเสาร์ เลื่อนไปจัดวันอาทิตย์ก็ได้ครับ

Sad Sad Angry Angry Cool Angry Wink Roll Eyes Angry Wink Wink

supoj007
member
*

คะแนน286

« ตอบ #41 เมื่อ: มกราคม 30, 2007, 11:32:52 AM »

ท่านขุนไม่ว่างครับ...ออกหาตังค์
member
*

คะแนน712

« ตอบ #42 เมื่อ: มกราคม 30, 2007, 11:39:11 AM »

รุ่นนี้ยังต้องหาตังส์ อีกเหรอะ  ตกลงงดไปก่อนนะ  พร้อมเมื่อไรบอกด้วย

Roll Eyes Undecided Embarrassed Wink Wink Cool Sad Angry Angry Wink

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์