ขอขอบคุณทีมงาน เล็กซาว์ด LSV ด้วยมิตรภาพ จากทีมงาน PS อิเล็คทรอนิกส์
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 28, 2024, 08:22:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณทีมงาน เล็กซาว์ด LSV ด้วยมิตรภาพ จากทีมงาน PS อิเล็คทรอนิกส์  (อ่าน 36235 ครั้ง)
ps-thai
วีไอพี
member

คะแนน64

« เมื่อ: ธันวาคม 14, 2007, 09:15:31 AM »

สวัสดีพี่เล็กLSV และเพื่อนๆ เล็กซาว์ดทุกคน วันนี้ผมอาจารย์ ปรีชา จาก PS- THAI.COM ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านที่มาร่วมงาน อบรม LCD LG กันอย่างอบอุ่น วันนี้...ผมมีความรู้สึกที่ดีมาก ในมิตรภาพที่ดี ของทุกๆคนโดยเฉพาะทีมงานเล็กซาว์ดทุกๆคน   วันนี้ต้องขอบคุณมากๆๆ ที่ผมได้มีโอกาสเข้ามาทักทายอย่างเป็นทางการ  และนับตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป เราจะมีสิ่งดีๆๆ มาแลกเปลี่ยน และช่วยเหลือกัน ในปีต่อไป วันอบรมมีหลายท่านที่ได้คุยกันอย่างกันเอง ผมจะขอกล่าวยกย่องไว้ในเวป  ps-thai.com ต่อไป   ส่วนคำทักทายของช่างเล็กๆ มาถึงผมแล้วครับ ทีมงานเล็กซาว์ดช่วยกันดีมาก...ส่วนพี่อุทิศบ้านช่าง ได้ทำหน้าสมบูรณ์แบบจริงๆครับ

ด้วยความนับถือ ทีมงานเล็กซาว์ด LSV ทุกท่านครับ
                                                                                ปรีชา   จันทวงศ์ PS อิเล็คทรอนิกส์ www.ps-thai.com

ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2007, 09:22:57 AM »

สวัสดีครับอ.ปรีชา
    ขอขอบคุณที่อ.ปรีชาให้การต้อนรับสมาชิกLSVอย่างอบอุ่นและจริงใจในการอบรมที่ผ่านมา  อ.ปรีชานับว่าเป็นผู้รู้ ผู้ที่มีความเชี่ยวชาญ ในงานซ่อมอุปกรณ์อิเล็กทรอนิคส์ท่านหนึ่งในประเทศไทย มุ่งมั่นถ่ายทอดเทคโนโลยีใหม่ๆแก่มวลช่าง พัฒนาความรู้ ความสามารถเพิ่มขึ้นตลอดมา 
   ในจารึกส่วนหนึ่งของประวัติศาสตร์วงการช่างไทย.....พวกเรามีคนดีๆอย่างท่านอ.ปรีชา และเพื่อนช่างในวงการเข้ามาช่วยเหลือถ่ายทอดความรู้ดีๆแก่กัน ผมดีใจครับที่เห็นภาพกลมเกลียว สามัคคีกันอย่างนี้   Smiley
    ผมและทีมงานขอเป็นกำลังใจให้อ.ปรีชาตลอดไปครับ อย่าย่อท้อ แม้เจออุปสรรคเล็กใหญ่ ..เพราะส่วนหนึ่งที่อ.ปรีชาได้กระทำลงไปคือการช่วยเหลือวงการช่างให้อยู่รอด ประกอบสัมมาชีพได้ .....ขอให้ทำดีต่อไปนะครับ  สิ่งใดที่ให้ความช่วยเหลือแก่กันได้ด้วยความยินดียิ่งครับ.  Smiley
    ...ขอให้ทีมงานเว็บไซต์ http://www.ps-thai.com/ ทุกท่านจงมีความสุข ความก้าวหน้าในการงาน ยิ่งๆขึ้นไปครับ
                                      ขอแสดงความนับถือ และขอบคุณอ.ปรีชาที่ให้เกียรติมาเยี่ยมเยียนLSVครับ
                                                                          ช่างเล็กๆ&ทีมงานLSV
PC
member
*

คะแนน2

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2007, 12:48:35 PM »

Cheesy  ขอบคุณทีมงานสมาชิกของ เวป เล็กซาวด์ และเพื่อนสมาชิคหลายกลุ่มหลายๆชมรมทุกๆท่าน อีกแรงหนึ่งครับ....  สำหรับน้ำใจไมตรีที่มอบให้.....
                                    ****จาก PC *** ส่วนหนึ่งของทีมงาน PS *** ขอบคุณครับ***
boonkuae35
วีไอพี
member

คะแนน12

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 02:20:35 PM »

ขอให้ทั้งสองเวป   อยู่กับช่างไทยตลอดไปครับ   ผมเป็นส่วนหนึ่งที่ใช้บริการเวปทั้งสอง  ให้ความรู้ดีมาก  เทคนิคการซ่อมต่างๆมากมาย  หาเรียนในโรงเรียนไม่ได้เลยครับ   ผมขอสนับสนุนเวปทั้งสองต่อไปครับ ขอบคุณมากๆครับ
metna
member
*

คะแนน1

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 01:14:26 PM »

เยี่ยมมาก ก็ขอขอบคุณและเป็นแรงใจให้อีกคนหนึ่งครับ ผมสมาชิกใหม่รู้สึกว่าได้รับประโยชน์ดีมากๆเลยครับ  เอาแน่
wutti_20
member
*

คะแนน0

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2008, 02:58:17 PM »

ใครมีวิธีทำแบบนี้หรือปล่าครับ[img] WAWW!! WAWW!!

wutti_20
member
*

คะแนน0

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2008, 03:03:19 PM »

น่าจะมีวิธีแปลงรูเสียบสายสัญญานเสียงได้เองนะครับเพราระตอนนี้ค่าทำประมาณ 800 บาทไม่รวมค่าอุปกรณ์
ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2008, 03:05:07 PM »

คุณ wutti_20 กำลังตั้งกระทู้ผิดห้องนะครับ  ไม่เอา
wutti_20
member
*

คะแนน0

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2008, 03:33:16 PM »

เศร้าจังขอโทษคร้าบผม
tony9
ชุมชนคนรักอาชีพช่าง
member
*

คะแนน9

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 07:18:08 PM »

รู้สึกอบอุ่นมากครับเวลาเข้ามาที่ leksound และได้ความรู้ที่ดีมากๆๆอีกด้วยเป็นเวปชางในเมืองไทยโดยแท้จริงครับ ขอให้เวปไซดีๆๆๆอย่างนี้อยู่คู่ชาวช่างไทยไปนานๆๆครับขอบคุณมากครับ..จากใจ
 ขอบคุณ ดีใจจัง ดีใจจัง
preecha2011
ซุปเปอร์ วีไอพี
member
*

คะแนน38

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 07:44:57 AM »

ผมรู้สึกดีใจมากครับ ที่เห็นวงการช่างอิเล็กทรอนิกส์ สามัคคีช่วยเหลือเกื้อกูลกัน แบ่งปันหลักวิชาการแบบปฎิบัติอาจารย์ช่างทุกท่าน
ทำให้คนไทยชาวรากหญ้าส่วนหนึ่งได้มี หลักการหลักปฎิบัติ วิชาการที่ถูกต้อง  ให้มีอาชีพในการรำรงชีพ ความสามัครคีทำให้เรื่องใหญ่ๆปัญหาใหญ่ๆกลายเป็นเรื่องเล็กได้ครับ

ขอบคุณอาจารย์ทุกท่านมา  ณ ที่นี้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

ปรีชาอิเล็กทรอนิกส์ 61 บ้านตลาด ต.บ้านหัน อ.เกษตรสมบูรณ์ จ.ชัยภูมิ 36120 
                           ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์ เลขที0447066317 TEL LINE:(0896737634)

psomchart
ชุมชนคนรักอาชีพช่าง
member
*

คะแนน4

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 09:54:40 AM »

ผมรู้สึกอบอุ่นและดีใจมากที่เราเหล่าช่างทั้งหลายไม่เดียวดายที่มีอาจารย์คอยดูแล และให้ความรู้เราตลอดเวลารวมทั้งยังให้คำปรึกษาอีกด้วย ขอให้เรารักกันอย่างเหนียวแน่นตลอดไป Cool
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์