อยากได้เลื่อยใช้ทำกรอบรูป

อยากได้เลื่อยใช้ทำกรอบรูป

<< < (2/4) > >>

eskimo_bkk-LSV team♥:
โรงเรียนท่านอยู่ที่ไหนครับ
ผมมีตัวเดียวเสียด้วย ...ทำไงดีละ อยากให้ก็อยากให้ แต่เวลามีงานกรอปผมไม่มีใช้

ถ้าท่านปราถนาที่จะเอาไปสอนเด็ก...ขอให้เอาไปใช้ให้คุ้มกับของที่ผมมีตัวเดียว นะครับ
แต่คุณท่านบอกอยากให้วิทยาการกับเด็ก ....ผมให้ครับ
 จะส่งไปให้ สงสารเด็กๆครับ
ผมเต็มใจและไม่รีรอครับ

ขอที่อยู่ด้วยครับ  วันจันทร์-อังคารจะส่งไปให้ครับ

ผมใช้ตัวนี้ได้ครับ ไม่เป็นไร  ;D :P

TongTang-LSV team♥:
อ้างจาก: eskimo_bkk ที่ กุมภาพันธ์ 18, 2007, 09:56:40 AM

ถ้าท่านปราถนาที่จะเอาไปสอนเด็ก...ขอให้เอาไปใช้ให้คุ้มกับของที่ผมมีตัวเดียว นะครับ
แต่คุณท่านบอกอยากให้วิทยาการกับเด็ก ....ผมให้ครับ
 จะส่งไปให้ สงสารเด็กๆครับ
ผมเต็มใจและไม่รีรอครับ

ขอที่อยู่ด้วยครับ  วันจันทร์-อังคารจะส่งไปให้ครับ
อ้างถึง

เยี่ยมครับ  :-X

ผมว่าพี่ชาขึ้นไปทำเลยไม่ดีกว่าหรือครับ  ร่วมด้วยช่วยกัน :P

ผมยังไม่ทราบว่าโรงเรียนอยู่ที่ไหน...อีกประการงานซ่อมโต๊ะ เก้าอื้ของโรงเรียนมันไม่ใช่วันเดียวเสร็จครับ
บางครั้งถ้าเราไม่ชำนาญงานซ่อมก็ใช้วิธีนี้ก็ได้ครับ เหล็กฉากยึดไม้ครับ ลองดู
 ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว