ถึงพี่ช่างเล็กๆ(LSV) และท่านอื่นๆ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 26, 2024, 11:27:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงพี่ช่างเล็กๆ(LSV) และท่านอื่นๆ  (อ่าน 2209 ครั้ง)
power1
member
*

คะแนน11

ทุกอย่างเป็นไปได้

« เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2007, 11:20:24 AM »

ตามที่พี่ได้ทำบทความเกี่ยวกับการซ่อม-เปลี่ยน วอยล์ ขอบ  ลำโพงนั้น
ผมติดตาม 2 หัวข้อนั้ ตลอด ดีครับ สาระแน่น รูปภาพประกอบชัดเจน เข้าใจได้ง่ายๆ
พี่บอกว่าจะเอาวิธีการพันวอยล์คอย     ทั้งแบบ ลวดเงิน และ ทองแดง มาลง   ไม่ทราบว่าตอนนี้เสร็จยังครับ
คือผมเห็นว่ามันเป็น ภาคต่อจาก 2 ภาคที่แล้วน่ะ  ผมรอจะอ่านอยู่ครับ และเชื่อว่ายังมีท่านสมาชิก รออยู่เหมือนผมอีกหลายท่าน

หรือว่าท่านใดที่พอรู้วิธีช่วยลงหน่อยครับ   บางครั้งที่หลายท่านมีเทคนิคที่แหวกๆ ทำให้มันง่ายและรวดเร็วกว่าเดิม ก็ช่วยกันครับ

รบกวนแล้ว ขอบคุณครับ

ชีวิตนี้ มีสองแพ่ง แย่งกันอยู่
หนีหรือสู้ คดหรือซื่อ ร้อนหรือหนาว
ไหวหรือนิ่ง จริงหรือฝัน สั้นหรือยาว
ดำหรือขาว กล้าหรือกลัว ชั่วหรือดี

ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2007, 11:35:04 AM »

ว่างๆจะต่อให้ครับ
..ท่านใดพร้อมกว่าผมก็เรียนเชิญก่อนได้เลยครับ...ไม่ต้องเกรงใจหรือรอผม.. ขอบคุณครับ  Tongue Cheesy Smiley
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์