ทำไมลงไม่ได้ครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 26, 2024, 11:57:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมลงไม่ได้ครับ  (อ่าน 2964 ครั้ง)
DOY
member
*

คะแนน2

korakotdoy@hotmail.com
« เมื่อ: กันยายน 15, 2007, 05:14:55 PM »

ผมลงโปรแกรม Auto CAD 2006 แล้วขึ้นข้อความตามนี้ คือหมายความว่าอย่างไรครับ
   The Windows Installer Service could not be accessed
This can occur if you are running Windows in safe
mode, or if the Windows Installer is not correctly
installed. Contact your support personnel for assistance.

windows XP ลิขสิทธิ์ ครับ
ช่วยไขปัญหา แก่ผู้รู้น้อยด้วยครับ
 Cheesy

korakot.p@gmail.com

ถาวร-LSVteam
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน955

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2007, 06:03:55 PM »

การลงออโต้แคดมีปัญหาบ่อยมาก บางครั้งต้องถอนบางโปรแกรมออกก่อนเช่นโฟโต้ชอฟ และแอนตี้ไวรัสบางตัวเช่นแมคอฟี่ลองปิดพวกแอนตี้ไวรัสก่อน ยังไม่ได้ ก็ต้องถอนโปรแกรมทีละโปรแกรมดูครับ
ยังไงดูสเป็คเครื่องด้วยครับ รุ่นใหม่ๆไม่ค่อยมีปัญหานี้แล้วนะ

ยังสร้างความฉิบหายให้ประเทศไทยไมพอกันอีกหรือ 
 ผู้ใดคิดร้ายให้ร้ายพระองค์ มันจงพินาจฉิบหายในเวลาอันใกล้
winai4u-LSV team
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน673

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 15, 2007, 11:16:21 PM »

แมคอฟี่ลองปิดพวกแอนตี้ไวรัสก่อน
ความเห็นส่วนตัวผม Mcafee เลิกคบได้แล้วครับ  Tongue
(ไม่ใช่ว่าไม่ดีนะครับ แต่ พัฒนาตัวเองช้ามาก)
 Grin
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์