เทคนิคการปรับเครื่องเสียงออกงาน(ของผม)

เทคนิคการปรับเครื่องเสียงออกงาน(ของผม)

<< < (2/7) > >>

somkiat1052:
อ้างจาก: BSS.EN ที่ กันยายน 06, 2007, 03:02:37 PM

ซาวน์โมดูล Roland

;) ;) เป็นไงหรอครับท่าน  ;) ;)

:D
 :-X :-X :-X :-X :-X :-X

แบบนี้ไง
ใช้สำหรับสังเคราะห์เสียงจากไฟล์ midi จากคอมฯหรือคีย์บอร์ด ทำให้เสียงหนักแน่นชัดเจนขึ้น สามารถเลือกจังหวะหรือปรับรูปแบบของเสียงได้

gunott:
ไม่ทราบว่าพี่ทำงานที่ไหนหรือครับ เสื้อคุ้นๆ เผื่ออยู่แถวเดียวกับผม

pondsound:
ขอดูมิกหน่อยครัยแพงไหมครับ

อ้างจาก: gunott ที่ กันยายน 10, 2007, 12:36:42 PM

ไม่ทราบว่าพี่ทำงานที่ไหนหรือครับ เสื้อคุ้นๆ เผื่ออยู่แถวเดียวกับผม

ทำงาน บ.TCRSS ใน อ.บางสะพาน จ.ประจวบฯ ครับ......แล้วท่านทำงานที่ใหนครับ

อ้างจาก: pondsound ที่ กันยายน 10, 2007, 12:46:40 PM

ขอดูมิกหน่อยครัยแพงไหมครับ

ต้องรอให้น้องเอากล้องมาคืนก่อนครับ เดี๋ยวจะเอารูปมาให้ดูครับ....ใจเย็นๆนะครับ :) :P :P

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว