อยากรู้การทำงานของโทรศัพท์มือถือที่ใช้เป็นวิทยุรับส่งครับ

อยากรู้การทำงานของโทรศัพท์มือถือที่ใช้เป็นวิทยุรับส่งครับ

<< < (2/2)

TongTang-LSV team♥:
อ้างจาก: BenQ ที่ กรกฎาคม 15, 2007, 01:28:47 AM

สรุปแล้วฟรีมั๊ยครับพี่  :P ผมจะได้ลองมั่งครับ  :(

เสียตังค์ค่าใช้บริการครับน้อง โปรแกรมน่ะโหลดฟรีจากเว็บโนเกียได้เลย
ส่วนค่าใช้บริการเท่าไรโทรไปสอบถามศูนย์เอง เพราะไม่เคยใช้  :P

ข้อมูลเก่า..(ข้อมูลใหม่ต้องโทรถามศูนย์)
AIS  *119
สำหรับค่าใช้บริการ PTT เดือนละ 100 บาท แล้วก็ค่า GPRS ต่างหาก (โทรถาม 1175)

BenQ:
เป็นงั้นไป  >:( >:(  ;D ;D ;D ขอบคุณครับ  :D :D :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว