ท่านใดมีวงจร SANSUI SM-A807 บ้างครับ.........................
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » เครื่องเสียงรถยนต์ » ♫วงจรเครื่องเสียงรถยนต์ » หัวข้อ: ท่านใดมีวงจร SANSUI SM-A807 บ้างครับ.........................
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดมีวงจร SANSUI SM-A807 บ้างครับ.........................  (อ่าน 4430 ครั้ง)
BenQ
member
*

คะแนน214

« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2007, 10:34:59 AM »

มันไม่ได้เสียหรอกครับ แต่อยากเก็บไว้เป็นข้อมูลการซ่อมครับ ขอบคุณครับ.......................... Tongue  Cheesy Cheesy

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » เครื่องเสียงรถยนต์ » ♫วงจรเครื่องเสียงรถยนต์ » หัวข้อ: ท่านใดมีวงจร SANSUI SM-A807 บ้างครับ.........................